Breaking

Post Top Ad

Friday, October 22, 2021

SOMA JINSI HUYU MWANAMUZIKI HUYU ALIVYOPIGA HATUA KIMUZIKI

Alitamba mno hadi wa leo bado anazuru Ulaya kwa sherehe za kimziki anakoalikwa kila mara. Alianza miaka ya tisisni lakini hakuvuma kwa haraka hadi pale alipotoa kibao ambacho bado kinatesa kwenye chati zote bara la Afrika.

 Hivi majuzi huyo mwanamziki aliamua kufunguka na kusema alivyopata umaarufu wake na hela. Alisema kuwa kabla aanze kutumia kamuti au Spells ilikuwa vigumu mziki wake kupokolewa kwa vishindo.

 Lakini alipoamua kutumia njia za kienyeji ndipo haki ya maisha yake ilianza kuimarika na kuvuta mashabiki wengi upande wake. Wengi wa walioanza mbele yake wakapotea manake mziki wao haungesikizwa tena.

 Kwa kweli, wanachokosa kujua wengi ni kwamba kila taaluma ina umaarufu lakini inahitaji ujanja. Kama huyu mwanamuziki aliamua kuwatembelea Kiwanga Doctors baada ya mwenzake wa Ghana kumpatia ujanja huo wa kuishi. Wote wawili wanatumia ‘miti’ za Kiwanga Doctora kuvuta halaiki nyingi wakati wanapopanda steji mbalimbali kuwatumbuiza mashabiki wao. 

Mwezi uliopita walikuwa Amerikani kwa muda wa wiki tatu mfululizo. Tunapozungumza wakati huu, sasa wamenunua magari za kifahari kwa malipo waliopokea Amerika. 

Na mialiko yao inazidi kuongezeka kila kuchao. Kama unajuwa unatalanta ya mziki, mpira, uigizaji au utangazaji tafadhali tumia nambari utakayoona hapo chini kuwasilina na Kiwanga Doctors ambao watakusaidia kwa haraka utoke kwa umaskini. 

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga.

 Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea na madaktari hao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka mno kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages