Breaking

Post Top Ad

Wednesday, October 20, 2021

PUNDE NILIPOMALIZA CHUO KIKUU NILIWEZA KUPATA KAZI NZURI

Mwanzo kabisa jina langu ni James Mmanyi ambaye nilifanya vyema kwa masomo yangu hadi nikafika chuo kikuu kusomea taaluma ya udakatari. 

Nilijuwa kuwa baada ya kutoka chuo kikuu, kama vile wenzangu wote, pia mimi nitateseka na kuhangaika nikitafuta ajira lakini la kushangaza haikuwa hivyo nilivyotarajia na sijaamini kilichofanyika.

 Kwa kweli wengi wa wenzangu waliomaliza chuo kikuu miaka iliyopita wamebaki wakihangaika mpaka wameamua kufanya kazi mbovu mbovu kama vile mijengo ili kujikimu kimaisha. 

Nilipokuwa nikiwaona pia mimi ninashikwa na wasiwasi kuwa huenda nitapitia matatizo sawia na hayo. Kumbuka siku hizi ni vigumu kupata ajira hata ukiwa na makaratasi ya kutosha kutoka chuoni.

 Sasa kwangu stori ni tofauti kabisa na hata wenzangu hawajaamini kilinichotendekea manake nilipomaliza chuo hivi sikuchukuwa siku tatu nilikuwa nimepata mwaliko wa kazi na shirika moja la South Afrika lenye matawi yake humu nchini na Africa kote. 

Waliniita na kunipatia kazi ambayo ninalipwa kima cha shilingi lefu mia tatu kila mwezi. Sikuamini! Najuwa hapo mnajiuliza ilikuwa aje nikapata kazi nzuri kama hiyo lakini sitawaficha, mimi nilitumia ujanja niliyopewa na babangu mzazi ambaye kwa sasa ni mfanyabishara mashuhuri. 

Aliniibia siri ya maisha na kuniambia kuwa kuna njia za kienyeji mtu anaweza kutumia na kupata kazi mapema. Alinipeleka kwa Kiwanga Doctors ambao wanatibu kutumia njia za kienyeji. Hawa ni madakari ambao wamehitimu kung’arisha nyota ya yeyote yule na kumsaidia kupata kazi au kupokea baraka ikiwemo mke au bwana.

 Kwa Kiwanga nilipuliziwa baraka za Kamuti au Spells na ndipo nilipata kazi kwa haraka hivyo. Kwa sasa ninaendelea na mipango ya kuoa kwa kufanya harusi manake nimebarikiwa na msichana mzuri kupindukia. Kila kitu kwangu ni kizuri hadi wenzangu hawaamini huku wengi wakishikwa na wivu. Kuna wengi ambao wamemamiliza shule lakini hawajawai pata kazi ya kufanya licha ya kwamba wana makaratasi ya kutosha.

 Mimi ninasema tafadhali mtembelee Kiwanga Traditional Doctors au piga simu tu na utapokea faraja. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo.

 Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages