Breaking

Post Top Ad

Friday, October 29, 2021

NILIVYOOA MWALIMU WA SHULE YA UPILI NIKITUMIA KAMUTI

   

Mimi ni mzaliwa wa Mtopanga Tanzania na nina ujumbe ambao ningependa kila mmoja atilie maanani ili siku moja mtanikumbuka kw ausaidi zi huu wa bure. Kwa kweli ndoa sio kitu rahisi na mimi nilipata shida kupata mpenzi niliye naye kwa sasa hivi. 

Kwa miaka mingi nilikuwa Napata mpenzi na baada ya mwaka mmoja ananitoroka hadi nikafisha miaka arobanne na mmoja. Hii hali ilikuwa mbaya sana kwangu na wakati mwingi iliniacha na ugonjwa wa Pressure na Kisukari. 

Hakuna jambo mbaya kama kuachwa na kipenzi ambacho umezoea kukiona. Yote tisia kumi ni kwamba ilikuwa mwaka jana ndipo rafiki yangu anayeitwa James aliponitemeblea na habri nzuri.

 James aliniketisha kisha kunisihi nimsikize kwa makini kwani ana jamabo la mhimu. Kwa kweli alianza kwa kuniuliza mbona sina furaha ndipo nikamuambia kinachotendeka maishani mwangu.

 Alishikwa na butwaa kisha akanihurumia na kuniambia kuna siri ya kupata mke ambayo yeye pia alitumia na ikamwezesha kuoa hatimaye. James aliniambia yeye alitumia Spells za mapenzi yaani Love Spells ambazo alipewa na Kiwanga Doctors.

 Alitumia hizo Spells siku tatu tu na akaona mabadiliko. Wanawake walikuwa wanagonga mlango wake kila kuchao. Ilimbidi achanguwe mmoja haraka na kuoa. Sasa hivi wamejaliwa na mtoto mmoja wa miezi sita.

 Niliposikia habari hiyo nzuri, nilimuomba nambari ya simu ya Kiwanga ili nimtafute pia anipe kamuti na kwa kweli nilipigia Daktari Kiwanga simu ili anisaidie. Aliniambia niende nichukue hiyo dawa ambayo nilichukuwa na kwa muda wa siku mbili nilikutana na mwalimu wa shule ya upili ambaye sasa amelala kwangu siku nne. Ahsante Kiwanga. 

Kiwanga pia wanatatua matatizo ya kikazi, kotini yaani kesi, kuonegzwa cheo kazini na kadhalika. Pia wanatibu magonjwa kama vile Kisonono, Pressure, Menegintis, Ulcers Cancer na mengine mengi. Kwa mawasiliano kamili tumia Tuvuti au Website yao: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasilian kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Sio lazima usafiri hadi ofisi zao.

 Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages