Breaking

Post Top Ad

Wednesday, October 27, 2021

HUYU DAKTARI ALIWEZA KUMPONYA MWANANGU MARADHI YA KIFAFA!

Mimi ninaitwa Mama Halima Mnyakala kutoka huko Mombasa lakini nimezaliwa Tanzania Morogoro. Nimekuwa na tatizo la mtoto wangu kuugua maradhi ya kifafa kwa muda mrefu tangu aanze darasa la saba.

 Kwa kweli imekuwa vigumu kwangu na kwa babaye mtoto kukimu matibabu yake ambayo yametugharimu kima kikubwa cha hela bila mafanikio. 

Mtoto huyo msichana ilimbidi asitishe masomo yake arudi nyumbani manake shuleni hangeweza kustahimili matusi na vicheko kutoka kwa watoto wenzake ambao kila mara walikuwa wanamkejeli na kukwepa kutangaman naye. 

Kama ni kipande cha ardhi tuliuza hata na gari la biashara tulilokuwa nalo ili kumpeleka Halima matibabu lakini madakatari wengi tuliopata walitutapeli bila mafanikio.

Tunajuta hatua hizo zote. Hali hii ilituchukua muda wa miaka zaidi ya kumi kupata suluhu kamili; na hili lilifanyika pale baba Halima siku moja aliporudi nyumbani na habari za daktrai wa miti shamba anayejulikana kama Kiwanga.

 Kiwanga Doctors ni matabibu wa kweli manake tulipokata shauri kuwatemebela kwenye karakana yao ya kazi, walimtibu mtoto Halima kwa siku mbili tu na siku ya tatu mwanangu alikuwa mzima hadi leo tunavyozungumza ni buhei wa afya. 

Nashukuru sana Kiwanga. Ninapoongea sasa hivi, Halima amerudi shule kuenedelea na masomo yake na hata mhula uliopita alikuwa nambari moja. Wenzake waliokuwa wakimcheka hawaamini kinachofanyika kwa sasa hivi. Mimi naomba yeyote aliye na changamoto ya maradhi yoyote nyumbani kwake tafadhali awatembelee Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana nao kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com. Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao.

 Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Utanishukuru baadaye. 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages