NILICHOFANYA HADI SIKU HIZI NIMEANZA KUPATA KANDARASI NONO NONO | MALUNDE 1 BLOG

Friday, October 8, 2021

NILICHOFANYA HADI SIKU HIZI NIMEANZA KUPATA KANDARASI NONO NONO

  Malunde       Friday, October 8, 2021

 
Japo mimi ni mgeni kwa hii kazi, siku hizi nimeanza kupata kandarasi za hela hadi siamini mimi mwenyewe.

 Mimi ni mkandarasi ambaye nilianza hii kazi miezi tisa iliyopita lakini kupata kazi yenyewe yaani wateja ilikuwa vigumu hadi nilipobadilisha mbinu. Hii ndio kazi niliyosomea chuo kikuu na hivyo hakuna kazi tofauti nyingine ningeanza kutafuta sababu pia niliipenda mno, lakini la kushangaza, kwa hiyo miezi tisa yote sikuwahi pata kazi ya maana yoyote. 

Ilikuwa safari ngumu ya maisha na hata karibu nikate tamaa. Kwa kweli biashara sio kitu rahisi na haikuumbiwa kila mmoja; ndio manake wengine wamefaulu na wengine wameshindwa kufanya lolote.

 Habari njema ni kwamba wiki mbili ziliozopita rafiki yangu mmoja aliniibia siri ya kupata wateja na kandarasi kubwa kubwa kutoka mashirika tajiri na kwa kweli nilipojaribu siri hiyo sasa nimepata kazi ya kwanza na shirika moja ambalo limenipatia kazi niwajengee orofa yao ya kuweka ofisi.

 Juzi waliniandikia hundi ya shilingi milioni tatu za kuanzia kazi. Sikuamini! Kabla hata niendelee na gumzo hili. 

Rafiki yangu aliniunganisha na madaktari wa kiasili wanaojiita Kiwanga Doctors ambao wanafahamika mno na kutatua matatizo ya kazi, biashara, magonjwa, kuzaa, na kadhalika. Nilipowatembela walinifanyia Spell Casting Services yaani Business Spells na kutoka siku hiyo ndipo nilipata kazi ya kwanza na nimeanza kukuwa tajiri sasa.

 Ninapooangea sasa hivi pia nimeitiwa kazi nyingine huko Mombasa ya shilingi milioni tisa. Bibi yangu amefurahi sasa. Ahsante Kiwanga. Vile vile, kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia simu matabibu wa Kiwanga. 

Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo kama hayo. Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post