KAMA UNATAKA KULA JACKPORT JARIBU HII MBINU YA HARAKA - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Friday, October 15, 2021

KAMA UNATAKA KULA JACKPORT JARIBU HII MBINU YA HARAKA

Michezo ya bahati nasibu sio mbaya vile wengi wanavyofikiria manaake wengi siku hizi wametajirika kupitia njia hiyo. Kwa wale ambao hawanifahamu mimi ndiye yule jamaa kutoka Magharibi ya nchi ambaye alifanikiwa kupokea hela nyingi za mchezo wa betting na sasa niko na biashara nyingi kote nchini. 

Nilikula mamilioni ya pesa kupitia mchezo huo wa bahati na sibu na kwa kweli nina furaha hata nimeoa bibi sasa. Maisha yangu yalikuwa ya ufukara kwa muda mrefu kwani nilihangaika kama mtu ambaye hakuenda shuleni huku wenzangu wakiendelea kunawiri na kununuwa magari na mashamaba. 

Walipata kazi mijini kama Nairobi Mombasa na Dar es salaam huku mimi nikibaki mtaani maskini hohehahe. Maisha yangu ilikuwa ya omba omba! 

Kuoa ilikuwa shida na hata chakula kwangu ikawa ni ndoto karibu nianze wizi ili nijikimikimu kimaisha. Kwa kweli nilikuwa nimefika mwisho wa maisha. Sasa ningependa kuwasimulia nilichofanya ndipo nikakula pesa hizo nyingi kutoka kwa Sportpesa. Mimi kwa kweli nilionyeshwa daktari wa miti shamba anayeitwa Kiwanga ambaye husaidia kutatua matatizo mengi ya kinyumbani kama vile ndoa, mapenzi, magonjwa na kadhalika. 

Nilipomtembelea Dr. Kiwanga, nilimuuliza tu anisaidie nipate pesa nyingi mara moja kupitia mchezo wa betting. Kwa kweli alinifanyia Gambling Spells na haikunichukuwa muda mrefu nilikuwa nimekula jackpot. Wengi wananifahamu manake picha zangu zilikuwa mtandaoni kila mahali kwa Tv na magazeti makuu nchini nikipokea hundi hiyo. Ahsante Daktari Kiwanga. 

Kando na matatizo ya pesa, vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi upate matibabu ya Kiwanga Doctors. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. 

Tafadhali kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. Najua utanishukuru baadaye!

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages