HATIMAYE NILIWEZA KUPONA UGONJWA HATARI WA KISUKARI, NINA STORI NDEFU NA YA KUSIKITISHA MNO - MALUNDE 1 BLOG | Fahari ya Shinyanga

Breaking

Monday, October 18, 2021

HATIMAYE NILIWEZA KUPONA UGONJWA HATARI WA KISUKARI, NINA STORI NDEFU NA YA KUSIKITISHA MNO

Kwa majina naitwa Said Karim Abdul kutoka Mombasani Kenya. Nilizaliwa nikiwa bhuheri wa afya na hata masomo yangu yaliendelea vizuri hadi nikamaliza shule ya msingi na ya upili.

 Sasa nilipojiunga na chuo kikuu cha Nairobi kusomea taaluma ya uhandisi ndipo shida ya magonjwa ikaanza kunitesa. Niliugua kwa muda mrefu na nilipoenda kwa vipimo ndipo madaktari wakanidhibitishia kuwa mimi ni mgonjwa wa kisukari na kuwa vipimo vyangu vipo juu mno.

 Ilinisikitisha hata karibu nikate tamaa ya maisha. Kutoka siku hiyo nikaanza kutumia dawa japo zilikuwa ghali mno. Kwa mwezi mmoja ningelitumia kima cha shilingi elfu tisa huku pia niko na karo ya shule niliyofaa kulipa. 


Familia yangu ilianza kutatizika mno. Kupata hizo pesa haikuwa rahisi na baadaye nilipofika mwaka wa pili ilinibidi nisitishe masomo yangu nirudi nyumbani kwa wazazi. Ilikuwa chngamoto kwangu na pia kwa familia yangu kwa ujumla. 

Nikiwa nyumbani wazazi walikazana kuhakikisha kuwa ninapokea matibabu na dawa zinazohitajika lakini kulikuwa na shida ya pesa hadi wakauza kipande kidogo cha ardhi.


 Kilichoshangaza kila mmoja ni kwamba dawa nilizoandikiwa hospitalini zote hazikuniponya; zilikuwa za kupunguza makali tu. Kwa kweli kisukari ni ugonjwa mbaya mno. Hali hiyo iliendelea kwa muda hadi pale siku moja shangazi wangu alipotutembelea manaake yeye alihamia Mombasa.

 Aliniangalia hali niliyokuwemo akanihurumia na ndipo aliwaita wazazi wangu na kuwaambai siri ya dawa za kienyeji. Alitufahamisha kuwa kuna dawa za kienyeji alizotumia wakati alikuwa na ugonjwa huo na haikumchukuwa muda mrefu alikuwa amepona kabisa. 

Alipotoa hizo habari kila mmoja alichangamka na mara hiyo hiyo akatukabidhi nambari za simu za dakatari mmoja kwa majina Kiwanga. 

Wazazi walitafuta nafasi na Kiwanga na kwa kweli nilipoanza matibabu naye ilituchukuwa siku nne pekee mimi nilikuwa nimeanza kujihisi mzima wa afya. 

Nashukuru Kiwanda Doctors kwa kuniokowa na hata sasa hivi napanga kurudi kuendelea na masomo yangu Nairobi. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia.

 Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajiri ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Pages