UKITAKA WATOTO WAKO WASOME HADI CHUO KIKUU FANYA HILI | MALUNDE 1 BLOG

Monday, September 20, 2021

UKITAKA WATOTO WAKO WASOME HADI CHUO KIKUU FANYA HILI

  Malunde       Monday, September 20, 2021


 
Kusoma ni mhimu mno. Mimi ni mama Hamisah kutoka Mtwara Tanzania na niko na bwana na watoto tano wote ambao wako shuleni wanasoma.

 Jambo ambalo wengi wameshindwa kuelewa ni vile wanangu wote ni werevu shuleni manaake wote wanapata alama za juu na ni nambari moja kila mhula jambo ambalo limewatatiza majirani hawapati usingizi. 

Majirani hawafahamu kuwa mimi ni mama mjanja ambaye nimefanya mikakati yangu na daktari wa kiasili ambaye aliweka baraka tele za masomo kwa wanangu. 

Ni rafiki yangu mama Zubedah ambaye aliniibia siri hiyo ya maisha baada ya watoto wake kufanikiwa masomoni.

 Hapo ndipo na mimi nikachukuwa mwanangu wa kwanza nikampeleka kwa daktari Kiwanga ambaye anatibu kupitia njia ya kiasili yaani miti shamba. 

Baada ya mtoto wangu kufanyiwa matibabu hayo, aliimarika kimasomo kwa haraka mno. Kwa mfano, mhula wa kwanza kwenye kidato cha kwanza alipata alama za juu na kuwa wa kwanza darasani na kutoka hiyo siku hajarudi nyuma.

 Ilibidi niwapeleke waliobaki wote pia watengenezwa na daktari Kiwanga na kwa kweli watoto wangu sasa ni werevu na ninatarajia kuanza kuwapeleleka chuo kikuu mmoja baada ya mwingine. 

Kama unajua watoto wako wana matatizo ya kimasomo tafadhali jaribu kutafuta njia mbadala ya kienyeji ili watengenezwe. Mimi naweza kuwasihi tu kumpigia simu Daktari Kiwanga ama Kiwanga Dictors ambao wanatajriba ya juu kushughulikia matatizo kama hayo na ya kifamilia pia.

 Kwa Magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya tafadhali harakisha unawatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com

Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post