UKITAKA KUPATA MUME TAJIRI FANYA HIVI PIA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 17, 2021

UKITAKA KUPATA MUME TAJIRI FANYA HIVI PIA

  Malunde       Friday, September 17, 2021

 

Kwa miaka mingi nimekuwa nikitamani kupata mwanaume wa pesa na kwa kweli sikuwai fanikiwa kwa urahisi hadi pale nilipobadilisha mbinu ya kutafuta. Wenzangu wamekuwa wakipata wanaume wa pesa na magari lakini mimi napata tu maskini wa kawaida ambao wamekuwa wakiongeza shida kwa zingine. 

 Sikuwa nimetambua walichokifanya ama wanachofanya wenzangu ili kufanikiwa maishani, hadi pale mmoja wa marafiki wangu niliosoma nao chuo kikuu aliponiambia siri kubwa ya maisha. 

 Tafadhali umaskini ni kitu mbaya na kama una uwezo wa kupata mali tafadhali akina dada leo nitawaibia siri kubwa. 

Kupata kipenzi ambacho kitakufaa kufedha ni muhimu na hilo sitawaficha.  Kama hangekuwa rafiki wangu Elizabeth huyo kuniibia siri ya alichofanya hadi nikapata mpenzi wa hela nyingi mimi leo hii ningekuwa ningali maskini kijijini.  

Elizabeth aliniambia kuwa yeye alitumia Spells kuvutia wanaume wa hela maishani mwake. Mwanzo sikufahamu ni nini alichokuwa akiniambia hadi pale aliponipatia nambari ya Daktari wa kienyeji kwa majina Kiwanga na kunishauri nisisite kumpigia simu ili nimueleze ninachotaka maishani.

 Sikusita manake siku iliyofuata nilimpigia simu na kisha akanifanyia Money & Love Spells ambazo zimenipatia mume wa pesa.

 Bwanaangu sasa hivi ni wakili mjini ambaye ni tajiri kupindukia na mpaka sasa hivi sijaamini ninachooona. Kama unataka kupata mume wa pesa tafadahali pigia Kiwanga Doctors na watakusaidia kwa haraka mno. 

Vile vile kama unajua una matatizio na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga.

 Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Kiwanga. Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com

Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.  

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post