MREMBO AMKIMBIA MUME MTARAJIWA SIKU YA HARUSI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 29, 2021

MREMBO AMKIMBIA MUME MTARAJIWA SIKU YA HARUSI

  Malunde       Wednesday, September 29, 2021

Jackline Wanjiru kutoka Kenya aliamua kuchanja mbuga muda mfupi kabla ya harusi yake baada ya kugundua kuwa bwana harusi Alfred Musa alimdanganya kuwa ni mfanyakazi wa benki kumbe sio ni dereva Teksi.

Katika mahusiano yao yaliyodumu kwa miaka minne, Alfred alimwambia Jackline kuwa yeye ni mfanyakazi wa benki ya biashara katika tawi la Malindi ila baada ya kugundua kuwa mumewe anafanya kazi kama dereva wa Teksi na sio Benki aliamua kukimbia katikati ya shughuli.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post