MAPACHA WAOA MKE MMOJA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, September 10, 2021

MAPACHA WAOA MKE MMOJA

  Malunde       Friday, September 10, 2021
Imezoeleka kuwa mara nyingi mapacha hupenda kuoa/kuolewa na mapacha wenzao lakini mambo yamekuwa tofauti kwa mapacha hawa ambao wamewaacha watu midomo wazi.

Hii ni baada ya ndugu wawili ambao ni mapacha wa kuzaliwa wamemuoa na kuishi naye kinyumba mwanamke mmoja.

Ndugu hao kutoka nchini Rwanda wamemuoa Mary Josaine na kuishi pamoja miaka miwili sasa. Mary anasema alianza mahusiano akiwa binti mdogo na mmoja wa mapacha hao lakini pacha huyo hakumwambia kama ana pacha mwenzake.

Siku moja akiwa kwenye harakati zake alikutana na pacha wa pili ambaye alimfuata na kuzungumza naye akidhani kwamba ndiye mpenzi wake wa siku zote.

Kijana yule hakukataa aliyapokea mapenzi ya binti huyo kwa moyo mmoja bila kujiuliza.

Walikwenda faragha na kushiriki naye tendo la ndoa akidhani ndiye barafu wa moyo wake, kumbe pacha wa mpenzi wake, huo ndiyo ulikuwa mwanzo wa kuwa na wapenzi wawili mapacha hao.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post