AFANYA MAUAJI AKITUHUMU KUROGWA ILI NYUMBA YAKE ISIISHE KUJENGWA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 8, 2021

AFANYA MAUAJI AKITUHUMU KUROGWA ILI NYUMBA YAKE ISIISHE KUJENGWA

  Malunde       Wednesday, September 8, 2021

Samson Daudi (26) Mkazi wa Kijiji cha Mutuka Wilayani Babati Mkoa wa Manyara anatuhumiwa kumuua Peter Buu(48) ambaye alimtuhumu kumroga ili nyumba yake isiishe.

Tukio hilo limetokea Septemba 5, 2021 ambapo Mtuhumiwa alikwenda shambani kwa marehemu ndipo mzozo ulitokea, akamshambulia mara tatu shingoni kwa panga na kufa palepale.

Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Manyara, Grafton Mushi amewataka Wananchi kutafuta suluhu kwa kufikiria njia sahihi na siyo kwenda kwa Waganga wa Kienyeji ambao watawapotosha.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post