JAMAA ADAIWA KUWAUA WATOTO WAKE BAADA YA KUGOMBANA NA MKEWE | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, September 12, 2021

JAMAA ADAIWA KUWAUA WATOTO WAKE BAADA YA KUGOMBANA NA MKEWE

  Malunde       Sunday, September 12, 2021

Mwanaume mmoja mwenye umri wa miaka 44 kutoka kijiji cha Bochura kaunti ya Kisii amedaiwa kuwauwa watoto wake wawili na kisha kujitoa uhai.

Kisa hicho kilithibitishwa na chifu wa kijiji hicho Lawrence Omar ambaye alisema Daniel Mosota aliwaua watoto wake wa miaka 5 na mwingine wa miaka saba kwa kuwakata kwa panga. 

Omar alisema  Mosota anadaiwa alikuwa amegombana na mkewe Naomi Nyaboke kabla ya kutekeleza kitendo hicho.

 Chifu huyo aliongezea kwamba Nyaboke alifanikiwa kukimbilia usalama wake Mosoto alipoanza kuwavamia ndani ya nyumba yao. 

Maafisa wa polisi walifika eneo la tukio na kuchukua miili ya watatu hayo, imehifadhiwa katika mochwari ya hospitali ya rufaa ya Kisii ikisubiri kufanyiwa uchunguzi wa maiti.

Aidha, chifu huyo aliwarai wanandoa ambao wana mazoea ya kuzozana kila mara watafute ushauri kutoka kwa wataalam au viongozi wa kanisa badala ya kuuana kiholela.

CHANZO-  TUKO NEWS
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post