MWALIMU AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUBAKA NA KUSAMBAZA VIRUSI VYA UKIMWI KWA BINTI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 3, 2021

MWALIMU AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUBAKA NA KUSAMBAZA VIRUSI VYA UKIMWI KWA BINTI

  Malunde       Tuesday, August 3, 2021

Mwalimu wa shule ya msingi Radienya, Wilfred Nyaroko Oliech, mkazi wa Mtaa wa Obwere wilayani Rorya mkoani Mara, amefikishwa mahakamani kwa makosa mawili ikiwemo kubaka na kusambaza maambukizi ya Virui vya Ukimwi kwa binti mwenye umri wa miaka 15 jina limehifadhiwa.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post