LEMBELI ACHUKUA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE USHETU | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 31, 2021

LEMBELI ACHUKUA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE USHETU

  Malunde       Tuesday, August 31, 2021

 Aliyewahi kuwa mbunge wa jimbo la Kahama mkoani Shinyanga, mwaka 2005 hadi 2015, James Daud Lembeli  amechukua fomu ya kuomba ridhaa ya kuchaguliwa na Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuwa mbunge wa jimbo la Ushetu mkoani Shinyanga.


Akizungumza na waandishi wa habari leo muda mfupi baada ya kuchukua fomu hiyo katika ofisi za CCM wilaya ya Kahama, amesema kuwa endapo chama kitampa ridhaa ya kugombea ubunge wa jimbo hilo ataendeleza miradi yote ya maendeleo iliyoanzishwa na aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, Elias John Kwandikwa.

“Vipaumbele vyangu nitakavyoanza navyo  endapo chama changu kikinipa ridhaa ni kuboresha sekta ya elimu, afya, maji, umeme na miundombinu ya barabara ambayo mtangulizi wangu Elias Kwandikwa alivitekeleza kwa weledi,”amesema Lembeli.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post