JAMAA AJINYONGA BAADA YA KUACHWA NA MKEWE AKIWA NA WATOTO WATANO | MALUNDE 1 BLOG

Monday, August 9, 2021

JAMAA AJINYONGA BAADA YA KUACHWA NA MKEWE AKIWA NA WATOTO WATANO

  Malunde       Monday, August 9, 2021


Mwanaume aliyejulikana kwa jina la Philemon Tandu (50) Mkazi wa kijiji cha Ng’wandakw kata ya Haydom wilaya ya Mbulu Mkoani Manyara  amefariki dunia kwa kujinyonga baada ya kuachwa na mke wake akiwa na watoto watano.

Kamanda wa polisi wa mkoa wa Manyara ACP Marrison Mwakyoma amesema tukio hilo limetokea juzi katika kijiji hicho ambapo Philemon Tandu  alijinyonga kwa kutumia kamba ya katani shingoni karibu na nyumba yake baada ya mkewe Christina Elia (45) kumuacha akiwa na watoto watano akisema hamtaki tena.

Kamanda Mwakyoma amesema chanzo cha kifo hicho ni matatizo ya familia kwani mara baada ya Tandu kuachwa na mkewe walijaribu kusuluhisha ugomvi wao ili wasiachane na walee watoto wao ila ikashindikana mwanamke huyo akaondoka.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post