FREDRICK LOWASSA : NDUGU NA MARAFIKI ZETU WANAFARIKI KWA COVID - 19... UNATHUBUTU VIPI KUMSHAWISHI MTU ASICHANJE? | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 12, 2021

FREDRICK LOWASSA : NDUGU NA MARAFIKI ZETU WANAFARIKI KWA COVID - 19... UNATHUBUTU VIPI KUMSHAWISHI MTU ASICHANJE?

  Malunde       Thursday, August 12, 2021

 

Salaam WanaMONDULI,

Nimefarijika leo kwamba nimekuwa mtu wa 972 katika wilaya ya Monduli kufanya Chanjo ya Covid 19 ya Janssen iliyozinduliwa Wilayani na Mkuu wetu wa Wilaya Mhe Frank Mwaisumbe tarehe 3 Agosti 2021.

Nichukue fursa hii kuwashukuru na kuwapongeza sana Wahudumu wa Afya wa Monduli na kote nchi nzima wanaohangaika kila siku kuhatarisha maisha yao ili kuokoa maisha ya wengi.

Kipekee, nimshukuru sana Rais wetu Mama SAMIA SULUHU HASSAN kwa jitihada kubwa sana ya kuhakikisha CHANJO hii ya Ugonjwa huu hatari inapatikana haraka iwezekanavyo kwa kuanza kusambaza Doses 1,050,000 nchi nzima.

 Ni jitihada kubwa sana, hasa tukizingatia kwamba amekuwa RAIS ndani ya muda mchache sana. Kuna wachache wanajaribu kubeza, lakini tukumbuke hii siyo kazi rahisi hata kidogo, haswa ukizingatia msimamo wa nchi yetu ulivyokuwa  dhidi ya JANGA hili hapo nyuma.

 Dunia nzima imeamini kwamba njia  sahihi na ya kisayansi ya kujikinga na Janga hili la Corona ni hizi CHANJO zilizothibitishwa na WHO (World Health Organisation). Ndugu na Marafiki zetu wengi wanafariki kila siku kwa janga hili la Covid-19, unadhubutu vipi kumshawishi mtu asichanje wakati haujampatia mbadala  wowote wa kujikinga?

Naomba WanaMONDULI na WaTanzania wenzangu tuwapuuze, tukajilinde dhidi ya Janga hili, lakini zaidi tuendelee kumuunga mkono na kumtia moyo RAIS wetu Mama SAMIA SULUHU HASSAN. 

Ni ukweli usiopingika kwamba wananchi wengi wana matumaini makubwa sana kutokana na kasi kubwa aliyoanza nayo RAIS wetu kwenye Barabara Vijijini, Huduma ya AFYA kwenye Vituo Vipya vya Afya, Miradi ya MAJI, ELIMU kwenye Ujenzi wa Shule za Sekondari nk. Ni muhimu tuhakikishe ana AMANI MOYONI ili wananchi wengi waendelee kufaidika na UchapaKazi wake.


FREDRICK LOWASSA

MBUNGE - MONDULI

ARUSHA

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post