WANANCHI KONDE WAPIGA KURA LEO KUMCHAGUA MBUNGE WAO | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, July 18, 2021

WANANCHI KONDE WAPIGA KURA LEO KUMCHAGUA MBUNGE WAO

  Malunde       Sunday, July 18, 2021

Mkazi wa Msuka akionesha kidole baada ya kupiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo. (Picha na NEC).
Mkazi wa Konde akipiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo.
Mkazi wa Konde akipiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo.
Mkazi wa Konde akipiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo.
Mpigakura akiwekwa wino baada ya kupiga kura
Wananchi wakihakiki majina yao katika daftari la mpiga kura kabla ya kupiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo.
Mpigakura akitoa kitambulisho chake na kuhakikiwa katika Daftari la Mpiga kura
Wakazi wa Konde wakiwa kawa katika foleni ya kupiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo.
Wakazi wa Konde wakiwa kawa katika foleni ya kupiga kura katika Uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Konde, Wilaya ya Micheweni, mkoa wa Kaskazini Pemba visiwani Zanzibar. Uchaguzi huo umefanyika leo Julai 18,2021 baada ya kifo cha aliyekuwa Mbunge wa jimbo hilo.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post