JINSI NILIVYOWEZA MNASA RAFIKI YANGU WA KARIBU BAADA YA KUNIIBIA PESA NA KUTOROKA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 20, 2021

JINSI NILIVYOWEZA MNASA RAFIKI YANGU WA KARIBU BAADA YA KUNIIBIA PESA NA KUTOROKA

  Malunde       Tuesday, July 20, 2021

 

Kwa majina naitwa Francis Daniel naishi maeneo ya Kisarawe mkoani Dodoma nimepanga nyumba maeneo hayo nikiwa mimi na rafiki yangu aitwaye Regan Ishimwe, mimi ninafanya kazi katika kampuni moja hapa mjini Dodoma, lakini rafiki yangu bado hajapata kazi kwa kuwa amekuja kutokea kijijini siku chache nyuma.

Maisha yalienda kama kawaida na kwa kuwa rafiki yangu alikuwa bado hajapata kazi nilikua namsaidia kwa kila kitu kwanzia mavazi, malazi na chakula nikitegemea siku moja atapata kazi na kuanza kujisaidia yeye mwenyewe.

Siku zilienda alikuwa bado hajapata kazi lakini niliendelea kumsaidia kwa moyo mmoja kwani nilishazoea sasa kufanya hivyo huku nikiamini ipo siku yake tu rafiki yangu huyu mungu atamfungulia njia na kujipatia sehemu ambayo ataanza kuingiza riziki katika upande wake.

Siku moja nilikuwa mjini ndipo rafiki yangu Regan alinipigia simu na kutaka nimkopeshe laki tano kwa minajili ya dharura aliyokuwa nayo nilimfahamisha kuwa kwa sasa sina hiko kiasi cha pesa na aliitikia kwa shingo upande, nikakata simu.

Regan hakuelewa hilo Bali yeye alidhani nimekataa kumsaidia hela hizo, Na kwa sababu alikuwa na ufunguo mwingine wa nyumba, alienda kwangu na kuanza kutafuta pesa akakuta nimeacha kadi yangu kwa bahati mbaya siku hiyo niliisahau na kwa haraka alielekea benki ya karibu na kwa sababu alinifahamu vyema alitumia mwaka wangu wa kuzaliwa na akafaulu kufungua.

Baadae alinipigia simu na kuniambia amezitoa sh 800,0000/= ambazo zilikuwa pesa zangu za akiba nilizokuwa nimehifadhi kwa ajili ya maendeleo kadha wa kadha na nilipanga kumlipia mdogo wangu karo ya shule.

Hakuishia hapo aliendelea na kuniambia kwa sababu nilikuwa rafiki yake wa dhati na nilikataa kumwazima hela basi ameshazipata na sitowahi kumwona tena katika macho yangu na akakata simu, nilipojaribu kumpigia hakupatikana tena.

Jambo hilo lilinipa kiwewe kwani hela hizo nilikuwa na mipango mingi niliyohitaji kutimiza, kwanza kabisa nilikuwa nahitaji kuweza kulipa ada ya mdogo wangu aliyekuwa shuleni, ilinibidi kuweza kusitisha mipango hiyo yote kwa kukosa hela.

Nilienda kituo cha polisi mara kwa mara kwa kutumaini kuwa maafisa wa polisi wangenisaidia kuweza kumnasa ili niweze kumpata mwizi huyo bali hawakuweza, walichokifanya ni kunipa ahadi za uongo. Kibaya ni kuwa Maafisa hao mara kwa mara walishinda kutaka rushwa ili waweze kulishughulikia jambo langu kwa haraka zaidi.

Siku moja nilipokuwa natoka kituo cha polisi nilikuwa mnyonge ghafla bin vuu nilikutana na mama mmoja aliniuliza mbona nina hofu nikamweleza kilichonipata naye akanieleza kuhusu Kiwanga doctors ambao husaidia watu kupata vitu au pesa zao zilizopotea.

Sikupoteza muda nilichukua namba zao nikawapigia na kuwaambia maswahibu yangu na wakanieleza nisiwe na hofu pesa zitarudi. Madaktari hao wa Kiwanga waliweza kufanya ganga ganga zao na kuniarifu kua ningepata pesa hizo kwa urahisi sana.

Siku iliyofuata nilipigiwa simu na rafiki yangu yule aliyeniibia pesa zang na alionekana mwenye huzuni na kilio kingi, aliniarifu kua ananiomba msamaha kwa yote aliyonitendea na anataka kuzirudisha pesa hizo alizokua ameziiba kutoka kwenye akaunti yangu, aliongeza kuwa aliyaona mambo yasiyokua ya kawaida katika maisha yake.

kwani alizisikia sauti zisizo za kawaida ambazo zilikua zikimwamulisha azirudishe pesa hizo alizoziiba, Kwa kilio aliniomba nisitishe hayo mambo, nilimsamehe na siku iliyofwatia asubuhi na mapema nilisikia mlango wangu ukibishwa, nilipoenda kuangalia nilimkuta rafiki yangu Regan akiwa na hela hizo takriban (800,000) akiwa amezirejesha kwangu.

baadaye niliweza kuwasiliana na Daktari Kiwanga na kumwarifu niliweza kuzipata hela hizo,

Na hapa ningependa kutoa wosia kwa yeyote uule mwenye matatizo ya wizi kuweza kumtembelea Daktari wa kiasili Kiwanga kuweza kupata suluhisho kwa matatizo haya. Madaktari wa kiwanga pia hutibu magonjwa mbalimbali ikiwemo Kifafa, Kifaduro na Saratani ya mapafu pia wanatatua Matatizo ya kimapenzi, kuongeza urefu wa Mpini kwa wanaume na matatizo mengine mengi. Waweza kumfikia Daktari Kiwanga kupitia wavuti www.kiwangadoctors.com / Pia waweza kumpigia au Whatsapp kwa Nambari +254 769404965 barua pepe; kiwangadoctors@mail.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post