MSANII HOMA HOMA AMEKUJA KULETA HOMA AFRICA MASHARIKI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 13, 2021

MSANII HOMA HOMA AMEKUJA KULETA HOMA AFRICA MASHARIKI

  Malunde       Tuesday, July 13, 2021


Msanii wa Afro Beat,Rhumba,Hip hop na R & B Sawyer Misibumba maarufu kwa jina la Homahoma

Msanii wa Afro Beat,Rhumba,Hip hop na R & B Sawyer Misibumba maarufu kwa jina la Homahoma kutoka nchini Congo ambaye makazi yake ni huko nchini Ubelgiji ni mmoja wa msanii wenye talanta ya kipekee sana kuanzia uandishi wake katika muziki.

Homahoma aliamua kufanya mziki rasmi tangu mwaka 2019 ambapo aliachia kazi yake ya “Baby Dose” iliyofanikiwa kwa kiasi flani na baadaye kuja kuachia kazi yake nyingine ambayo ilipewa jina la “Pakadjuma” ambayo ilikuwa na miondoko ya Afro Beat huku akivutiwa na wasanii kama Wizkid pamoja na Burnaboy kutoka Nigeria.

Talanta ya Homahoma ilianza kuonekana baada ya msanii huyu kuwa mpenzi sana wa muziki wa Papa Wemba,Koffi Olomide kutoka Congo  lakini pia katika kizazi chake alipendezwa zaidi na muziki wa Kanyewest,Stromae na Amigos.

Homahoma ameachia kazi yake mpya kutoka kwenye Ep yake iitwayo “Hopium” na wimbo huo unaitwa Uio. karibu utazame na unaweza kufuatilia kazi zake kupitia youtube channel yake pamoja na mitandao ya kijamii kwa jina la @officialhomahoma.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post