NAMNA KIWANGADOCTORS WALIVYONUSURU BIASHARA YANGU KWA MUDA MFUPI SANA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 20, 2021

NAMNA KIWANGADOCTORS WALIVYONUSURU BIASHARA YANGU KWA MUDA MFUPI SANA

  Malunde       Tuesday, July 20, 2021

Kwa majina naitwa Jackson Kondowe, ni mkazi wa jijini Dar es Salaam katika wilaya ya Ubungo mimi ni mfanyabishara wa duka la vyakula ambapo nafanyia shughuli zangu maeneo ya Kariakoo hapa hapa Dar es salaam.

Kama inavyofahamika maduka ya vyakula huwa ni kimbilio la watu wengi kwani suala la kwanza kwa binadamu ni kujaza tumbo lake kisha mambo mengine yanafuata hivyo nilikuwa nikitembelewa na wateja mara kwa mara.

Hali hii ilipelekea duka langu kukua kwa asilimia kubwa kwani bidhaa zilikuwa zinaingia na kutoka kwa wakati sahihi ambao mimi kama muuzaji nilihitaji, kwa hakika biashara ilinoga na kuniletea faida sana kiasi kwamba nilishaanza kufikiria kufungua duka lingine katika mtaa wa pili hapo hapo kariakoo.

Baada ya miezi mitatu katika biashara hiyo nilipigwa na butwaa kwa kuwa, mauzo hayakuwa yanafanyika nilivyokuwa nimekadiria yangefanyika.,Nia yangu katika biashara hiyo ilikuwa niweze kuagiza bidhaa mpya kila baada ya mwezi moja, Hapa nilikuwa nimemaliza miezi mitatu sasa na hakuna chochote kilikua kinafanyika.

Hamu yangu kwa biashara hiyo ilishuka kwa kiwango kikubwa. Baaada ya miezi nane, nilianza kukumbana na ukosefu wa hela kwa kuwa hakuna mauzo yoyote niliokuwa nimeyafanya katika biashara hiyo. Kwa muda huo wote ilinibidi kutumia hela zangu mwenyewe kuweza kulipa kodi ya kijumba hicho nilichokuwa nimekodi kwa minajili ya biashara hiyo.

Maji yalizidi unga kwa kuwa azimio la kufanya biashara ni kupata faida lakini hapa nilikuwa napata hasara kila kukicha. Wenzangu waliokuwa na biashara sawia na yangu walianza kunicheka na kusema kuwa sikua na akili yoyote ya kufanya biashara.

Kwa kuwa upande wao mambo yalikuwa yanawaendea vyema na mauzo yao yalikuwa yamenawiri lakini kwa upande wangu mambo yalikuwa tofauti. Mwaka moja baadaye niliweza kumuarifu kaka yangu yakuwa nimeiwacha biashara hiyo na kurejea kazi yangu ya kuajiriwa.

Kaka yangu aliniarifu nisikate tamaa biashara hiyo ingenawiri. Aliweza kunipeleka kwa Kiwanga doctors, madaktari wa kiasili walio na kipawa cha kusaidia biashara kunawiri. Nilimweleza daktari huyo kila kitu, na kuwa ningetaka biashara yangu inawiri.

Daktari huyo aliweza kufanya ganga ganga zake na kuniarifu yote yangekuwa sawa kwa muda mchache. Nilirejelea biashara hiyo nikiwa mwenye matumaini machache mno. Siku tatu baada ya kukutana na “kiwanga doctors” biashara ilianza kunawiri.

Niliweza kumpokea mteja baada ya mteja, ikanibidi niongeze bidhaa katika duka hilo kuweza kumudu namba kubwa ya wateja. Ningependa kutoa shukrani za dhati kwa kiwanga doctors kwa kuweza kusaidia biashara yangu kunawiri.Kwa upande mwingine wanatatua mizozo ya kijamii kama mizozo ya shamba, mapenzi na kurudisha mtu ariyepokea  mengine mengi. Watembelee leo uweze kupata suluhu kwa matatizo yanayokutatiza. Kwa mengi tembelea wavuti yao www.kiwangadoctors.com Au piga simu/WhatsApp  +254769404965 ama waweza kutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post