MWANAFUNZI WA KIDATO CHA NNE ATUHUMIWA KUMUUA MAMA YAKE MZAZI KISHA KUMNG'OA MACHO KILIMANJARO | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 8, 2021

MWANAFUNZI WA KIDATO CHA NNE ATUHUMIWA KUMUUA MAMA YAKE MZAZI KISHA KUMNG'OA MACHO KILIMANJARO

  Malunde       Thursday, July 8, 2021
Mwanafunzi wa kidato cha nne katika Shule ya Sekondari Kindi wilayani ya Moshi mkoani Kilimanjaro anatuhumiwa kumuua mama yake mzazi Marietha Mushi (62) kwa kumnyonga na shuka, kumpiga na kitu kizito kichwani kisha kumng’oa macho.

Taarifa imeelezwa kuwa mama huyo alikuwa na ulemavu wa mkono jambo linaelezwa kuwa limechangia ashindwe kujitetea wakati akishambuliwa na binti yake huyo.

Akizungumza na chombo kimoja cha habari Mkuu wa Wilaya ya Moshi, Said Mtanda, amesema tukio hilo limetokea Julai 5, 2021 katika eneo la Kibosho Sambarai.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post