NILIVYOWEZA KUTOKA KWA UCHOCHOLE HADI KWA UKWASI KWA MUDA MFUPI ZAIDI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, June 23, 2021

NILIVYOWEZA KUTOKA KWA UCHOCHOLE HADI KWA UKWASI KWA MUDA MFUPI ZAIDI

  Malunde       Wednesday, June 23, 2021

 Mtu yeyote ambaye amewahi kuvunjika anajua ni changamoto gani na haswa ikiwa wewe ni mtu kwa sababu hakuna mwanamke anayetaka kuhusishwa na mtu masikini.Hiyo ndiyo ilikuwa hali yangu miezi michache iliyopita. Sikuwa na kazi tangu nilipofutwa kazi katika umaskini na nilikuwa nahitaji sana pesa kwani maisha yalikuwa magumu. Mbaya zaidi, rafiki yangu wa kike alinitupa akisema kwamba nilikuwa nimevunjika na singeweza kumtunza.

Jitihada zangu za kupata kazi nyingine au hata msukosuko kwa wakati huu zilikuwa ngumu sana na ningeweza tu kufanya kazi ndogo ambazo zilinilipa KSh 100. Marafiki zangu wote walikuwa wameniacha kwa sababu nilichofanya ni kuwakopa pesa na mikopo mikubwa ili kuishi.Siku moja, niliamua kuuliza kwenye kikundi cha vijana cha WhatsApp jinsi ninavyoweza kupata pesa. Sikuwa na makazi halisi kwani mwenye nyumba alikuwa amenitupa nje ya nyumba yangu kutokana na malimbikizo ya kodi ya zaidi ya miezi mitano.

Mama yangu kwa mkono alikuwa akiuliza pesa kutoka kwangu na marafiki zangu wote walikuwa shingoni mwangu kwani nilikuwa na mikopo kubwa kutoka kwao. Kwa hivyo niliamua kuuliza kutoka kwa kikundi hicho cha WhatsApp maoni yoyote ya kupata pesa na hapo ndipo nilipopewa ushauri ambao ulibadilisha maisha yangu.

"Bro siku hizi na uchumi huu mgumu unahitaji Daktari Kiwanga  ana nguvu za kutengeneza utajiri, vinginevyo ukisubiri kupata pesa kwa njia nyingine yoyote, haitatokea kamwe," mmoja wa washiriki wa kikundi cha WhatsApp alisema.Walinipa nambari ya Daktari Kiwanga  na nikampigia simu na kumwambia nataka kuunda utajiri kwani nilikuwa nikizidi umaskini na nilihitaji njia ya kuishi.

Alitoa miadi siku moja baadaye na nilipokutana naye, alifanya weledi wa kuvutia utajiri ambao alinihakikishia utafanya kazi chini ya masaa 24. Kweli kwa maneno yake, siku iliyofuata, mjomba wangu anayekaa Canada alinipigia simu na kuniambia anataka kunitumia nusu milioni ili niweze kuanzisha biashara.Sikuamini.

Alituma pesa na chini ya mwezi mmoja, akaanzisha duka la elektroniki ambalo lilifanikiwa sana. Ninaendesha hata sasa na rafiki yangu wa kike alirudi kwenye maisha yangu. Niliweza pia kulipa mikopo yote ambayo nilikuwa nayo.

Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga.Kiwanga hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga,anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.

Daktari Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Anashughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za korti, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa usahihi hali ya baadaye ya mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post