SALMA BINTI MZURI ALIONEKANA KAMA ALIKUWA NA UJAUZITO | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, June 6, 2021

SALMA BINTI MZURI ALIONEKANA KAMA ALIKUWA NA UJAUZITO

  Malunde       Sunday, June 6, 2021

 

Nimekuja kuelewa kuwa kupoteza ujauzito kunaweza kumfanya mwanamke mrembo aonekane kama mifupa au katuni kijijini.Kwa nini Salma  anapungua, ana saratani, Ebola au hata Corona? Kwa wiki chache zilizopita watu wamekuwa wakiendelea na kusengenya juu yake wakisema kuwa ana hiki na kile; kusema vitu hata hawajui zaidi au hawana wazo lolote.Kwa hivyo nakala hii itasaidia kuangazia watu juu ya kwanini Salma anapungua sana na ninatamani hii itaweza kusaidia watu kuelewa haswa uvumi na kusema vitu ambavyo hawana wazo la kufanya hakuna maana katika jamii ya leo. Watu kama hao wako nje kumuua mtu wakati wakati wake bado haujafika.

Kwa kifupi, Salma anaugua ugonjwa ambao umesababisha ugonjwa wa sukari aina ya 2 ambao wazazi wake pia walikuwa nao kabla ya kuugua miaka miwili iliyopita.Kweli, ugonjwa huu umebadilisha sana maisha yake tangu alipogunduliwa mnamo 2016 na watu lazima waache kuzungumza juu ya punda wake. Ikiwa hawawezi kusaidia wanapaswa kuzingatia nguvu zao kwa kitu kingine.Kumekuwa na uvumi mwingi sana ambao umekuwa ukichangia hali yake ya kiafya inapungua kila siku. Wakati mtu ni mgonjwa watu wanapaswa kujifunza kuhurumia au kutoa msaada badala ya kukasirika. Mimi ni mmoja wa marafiki zake ambao wamekuwa karibu naye kutumia pesa nyingi kujaribu tu kuona kwamba hashindwi. Watu bado wanatucheka.

Ni makosa sana na inakera kujifunza kwamba wakati mtu anateseka, wengine wanakuwa wakicheka na kusherehekea kana kwamba hawatakuwa sawa. Kifo kinasubiri kila mmoja wetu. Lazima tuwe waangalifu. Ninawashukuru wale ambao wamesimama kidete naye kati yao, Mwalimu Hassani na Kiama. Wamekuwa watu wazuri wakati wote.Walituunga mkono kumpeleka Salmabkwa mganga ambaye amekuwa akimtibu kwa wiki chache zilizopita sasa.

Amekuwa akiboresha kwa kasi kubwa sana na tunashukuru kwamba Salma  rafiki yetu anapona; ilikuwa siku nyingine tulitembea naye kwenda kwenye duka kubwa la karibu kumnunulia vitu vya kula. Kiwanga  alimgundua Salma kama daktari na kuanza kumhudumia. Matokeo yamekuwa makubwa sana.

Dr Kiwanga huwagundua wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile vikwazo, changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine."Ninachukua fursa hii kumwambia mtu yeyote kwenye warak huu aliye  na shida kama hiyo tembelea Dr Kiwanga na shida zako zitatatuliwa,"Dk Kiwanga anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24,  natija  ikitokea siku ile ile wanayoachiliwa, na hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia utabiri sahihi wa siku zijazo za mtu. ”

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post