JINSI NILIVYOFANIKIWA KUPATA NUSU MILIONI KWA UMRI WA MIAKA 23 | MALUNDE 1 BLOG

Monday, June 14, 2021

JINSI NILIVYOFANIKIWA KUPATA NUSU MILIONI KWA UMRI WA MIAKA 23

  Malunde       Monday, June 14, 2021

 

Jina langu ni Wafula na kama mtoto, sikuota juu ya kuishi maisha ya raha katika miaka yangu ya mapema ya 20. Mwishowe nilipofika chuo kikuu, nilianza kusumbua njia yangu ili nipate pesa zaidi ili kuepuka kutegemea wazazi wangu.Baada ya kuhitimu, sikubahatika kupata kazi kwa sababu ya ufisadi katika kampuni nyingi na kwa hivyo nilianza kuuza nguo za mitumba huko Gikomba, Nairobi. Miaka miwili katika biashara, nilipata hasara kubwa.

Baada ya kupata hasara nyingi ndani ya miaka miwili, nilihitaji mfalme wa kuongeza nguvu ili kuendelea na biashara. Niliwasiliana na marafiki wangu kadhaa wa kibiashara ambao walikuwa wakiinawiri kwenye mchezo na mmoja wao mwishowe alinielezea  Daktari Kiwanga.

Mara moja nilimpigia  na kuweka miadi naye. Nilipofika kwenye semina yake, alinifanyia ibada ili kusaidia kukuza biashara yangu ya mitumba. Pia alinipa haiba ya bahati ambayo itanisaidia kupata pesa nzuri baadaye. Aliagiza kwamba wakati wowote nilipokuwa sokoni nilipaswa kubeba ndani ya mkoba wangu.

Nilirudi nyumbani na kufanya vile vile alivyoniamuru. Wiki mbili baadaye, biashara yangu ilianza kushamiri. Nilipokea wateja wengi kutoka sehemu mbali mbali za nchi. Katika mwisho wa mwaka nilikuwa nimepata faida yenye thamani zaidi ya nusu milioni. Katika umri wa miaka 23 nilikuwa na magari na majengo ndani ya jiji la Nairobi.

Daktari Kiwanga anasema kuwa nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24. Yeye hushughulikia shida za jumla kama kumsaidia mtu kutajirika, ulinzi wa mali ya familia kama ardhi, kuongeza biashara zinazoshindwa, kushinda kesi za kortini, kuokoa ndoa, kuacha kudanganya katika mahusiano n.k.Utaalam wake katika kuchanganya mimea husaidia katika uponyaji magonjwa kama vile typhoid, kaswende, kisonono, kifafa kati ya wengine wengi.Uwezo wake wa kutabiri siku zijazo ni sahihi kwa 100%.

Daktari Kiwanga anasema nguvu zake za uuguzi zinafanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa.

 Anashughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za korti, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na pia kutabiri kwa usahihi hali ya baadaye ya mtu.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke.

Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au  tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post