MME WANGU ALIOA MWANAMKE MWINGINE BAADA YA KUHAMISHIWA MKOA WA DODOMA KIKAZI | MALUNDE 1 BLOG

Monday, May 3, 2021

MME WANGU ALIOA MWANAMKE MWINGINE BAADA YA KUHAMISHIWA MKOA WA DODOMA KIKAZI

  Malunde       Monday, May 3, 2021
Mimi naitwa Amina,nipo kwenye ndoa kwa miaka 15 sasa tangu siku ambayo mimi na mme wangu tulipata ridhaa ya kuishi wote kutoka pande mbili za wazazi.

Ndani ya hiyo miaka 15 tumeweza kupata watoto 2 pekee,miaka yote hiyo mme wangu hakuwahi badilika hata kidogo alinilea vizuri na tulipendana sana kila mmoja wetu alikuwa anamuona mwenzake kuwa ndiyo chaguo lake pekee katika ulimwengu huu.

Mme wangu ni mfanyakazi wa serikali hivyo aliweza kupata uhamisho wa kutoka mkoa Mwanza kwenda kufanya kazi mkoa wa Dodoma.Uhamisho huo ulikuwa umeambatana na kupandishwa cheo mme wangu, hivyo ilikuwa shangwe na furaha katika mioyo yetu siku hiyo.

Kazini Kwake walimpatia week 2 za maandalizi ya kwenda ofisi nyingine huko Dodoma,ndani ya hizo siku tuliweza ongea mambo mengi sana na ahadi nyingi na moja wapo kuwa tusisaritiane kwa njia yoyote ile.

Mme wangu alifika Dodoma kazini kama ilivyopangwa,mimi na watoto tulibaki mkoa wa Mwanza kwa sababu tulikuwa tumejenga huko. Alipo anza kufanya kazi mkoa wa Dodoma maisha yaliendelea vizuri alikuwa anatupa kila kitu ila baada ya miezi 7 kupita mme wangu alianza kubadilika hadi ikafikia hatua hapokei simu,nikituma message hajibu kwa wakati.

Nilipo  kuwa namuuliza alikuwa anasema  majukumu ya kikazi yamekuwa mengi hivyo muda wa kuwa na simu ni mchache,sikuweza fikiria mbali zaidi ya kukubali kile alichoniambia mme wangu kipenzi na nikaamua niwe namtafuta muda ambao anakuwa ameshatoka kazini hasa muda wa usiku.

Siku moja nilipiga simu akapokea mwanamke na kusema "mme wangu yupo anaoga,ili apate vitu vitamu vya Dodoma na mbona unasumbua  sana kama ni watoto muda si mrefu nampatia mtoto wa kiume, baki Mwanza ule samaki"

Maneno hayo yalinifanya kuishiwa nguvu kabisa na kugundua kuwa mme wangu ana mwanamke mwingine ndiyo chanzo cha kuwa na sababu tofauti tofauti hasa nilivyokuwa nampigia simu.

Usiku huo sikuweza kupata usingizi hata kidogo, kesho yake asubuhi nikapiga simu tena mme wangu akapokea kisha nikamueleza mbona jana nimepiga simu akapokea mwanamke? Kwa haraka akanijibu kuwa huyo mke mwenzio na kukata simu yake.

Iliniuma sana haswa mme wangu alikuwa hatuhudumii tena nikiomba pesa anasema hana pesa ndipo  rafiki yangu akaniambia kuwa kuna Dr. Kiwanga ambaye alimsaidia kurudishiwa pesa yake 4.5m Tshs baada ya kudhulumiwa na mfanyabiashara mwenzake kwa muda wa miaka 3.

Nilimuomba mawasiliano ya Dr. Kiwanga akanipatia namba ya simu ambayo ni hii +254 769404965 nikachukua simu yangu na kumpigia Dr na kueleza shida yangu na jinsi ninavyotaka anisaidie. Nilizidi kumueleza Dr. Kiwanga kuwa nipo Tanzania hivyo sina uwezo wa kufika Kenya ndipo akanijibu kuwa atanisaidia hata bila kufika ofisini kwake.

Dr. Kiwanga kabla ya kunisaidia aliniuliza baadhi ya maswali kuhusu mme wangu nikamjibu vizuri ndipo akasema kuwa atanisaidia na marriage spell kutatua shida yangu.

Baada ya siku 4 kupita niliona namba mpya inanipigia nilipopokea nikasikia sauti ya kike na kujitambulisha kuwa anaitwa Edna kisha kuniomba msamaha kwa kutembea na mme wangu na kuniahidi kuwa hatarudia na pale alipokuwa amempangishia mme wangu amehama na kublock namba ya mme wangu. Zaidi nilimwambia asante kwa kutambua kuwa yule ni mme wangu tena wa halali.

Kabla sijamaliza kuongea na Edna mme wangu alinipigia simu na kuniomba msamaha kwa yote yaliyotokea na kuniambia yupo njiani anakuja Mwanza kwa ajili ya kuona familia yake.

Alipofika tuliweza kuongea na kisha nikamsamehe mme wangu maana nilimpenda sana na kwa sasa tunaishi vizuri na familia yetu imejaa upendo na furaha kama vile tumeoana jana,asante kiwangadoctors kwa huduma yenu.

Katika mazungumzo na Kiwangadoctors alisema wanatatua shida mbalimbali kama kupata cheo kazini,kusafisha nyota,kupata mimba kwa wale ambao wamekosa,kupata mme/mke kwa wale wasiodumu kwa maHusiano,kurudisha upendo na amani katika familia pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari,Pressure kwa kutumia madawa ya miti shamba.

Kwa mwenye shida ya mapenzi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 au tembelea www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post