SIMBA WATOA TAMKO KUAHIRISHWA MECHI YAKE....WATAKA YANGA ISHUSHWE MADARAJA MAWILI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, May 9, 2021

SIMBA WATOA TAMKO KUAHIRISHWA MECHI YAKE....WATAKA YANGA ISHUSHWE MADARAJA MAWILI

  Malunde       Sunday, May 9, 2021

Taarifa rasmi ya Klabu ya Simba baada ya kuahirishwa kwa mchezo wa Ligi Kuu dhidi ya Yanga SC uliopangwa kufanyika jana Jumamosi Mei 8, 2021 kwenye Uwanja wa Mkapa jijini Dar es Salaam
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post