Breaking

Post Top Ad

Monday, May 10, 2021

MME WANGU KILA SIKU ZA WEEKEND ALIKUWA ANACHELEWA KAZINI,NILIGUNDUA ANA MKE MWINGINE NJE

Kwa majina naitwa Agnes nina umri wa miaka 28,nipo kwenye ndoa kwa miaka 4 sasa,Mungu ametusaidai tumepata watoto 2 wa kiume. Katika maisha yangu ya ndoa tumekutana na changamoto sana na mme wangu,kwa sababu mme wangu alinioa akiwa hana kazi.

Alifikia hatua tunakosa  chakula nyumbani hata watoto wa kiumwa naomba msaada nyumbani kwetu kwa sababu mme wangu anapesa ili niwachukue Hospital.

Niliweza vumilia ile hali na kumpa matumaini mme wangu kuwa atapata kazi na shida tulizokuwa nazo kuwa zitaisha kabisa.

Baada ya miaka 2 kupita mmewangu alipata kazi ya kuwamuhasibu wa kampuni flani hapaArusha. Kitendo cha mme wangu kupata kazi ilikuwa ni furaha yetu wote na familia zetu kwa ujumla kwa sababu majukumu ya kutuangalizia yalikuwa yanaenda kuisha kabisa.

Siku ya ibada (Jumapili) ilipofika niliongozana na mme wangu hadi kanisani kushukuru Mungu kwa kutujibu maombiyetu.

Kweli maisha yetu yalianza kupendeza kila kukicha na mtu ambaye hakutuona mwanzo asingejua kuna shida kubwa tumepitia.

Baada ya miezi sita mme wangu alinunua nyumba hivyo tukatoka kwenye nyumba za kupangisha. Mapenzi yetu yalikuwa mazuri. Mwezi mmoja  baada ya mwezi 1 amenunua nyumba mme wangu alianza kuchelewa kutoka kazini badala ya kufika nyumbani saa 5:00 jioni akaanza  kufika nyumbani saa 8 :00 usiku.

Mimi kama mke wake  nilimuuliza mara kwa mara kwa nini  siku hizi anachelewa kurudi nyumbani majibu yake yakawa  mara ooh! Siku hizi kazi ni nyingi,mara leo nimekosa gari,mara tulikuwa na kikao cha ofisi alikuwa anatoa sababu mbalimbali ambazo kwa upande wangu sikuwa naridhikanazo.

Ilikuwa siku ya Jumamosi,siku ambayo huwa haendi kazini nilimuacha chumbani amelala nikaenda sebuleni nikashika simu yake na kukuta message za mapenzi kutoka kwa mwanamke anayeitwa Arinda. Nilivyoenda kwenye gallery yake nikakutana na picha za mwanamke huyo hata picha nyingine wakikiisiana na mme wangu hapo ndiyo nikagundua kuwa mme wangu ana mwanamke mwingine nje ndiyo chanzo cha kuchelewa kutoka kazini,kulingana na mme wangu alikuwa na ugonjwa wa pressure hivyo sikuweza kumuuliza kitu chochote kuhusu message nilizozikuta kwa simu yake wala kuuliza jambo lolote kuhusu picha.

Siku ya Jumatatu mme wangu nilimuandaa kama kawaida na kwenda kazini mimi nilibaki nyumbani najililia tu nikijiuliza kwa nini mme wangu anafanya vile,wapi nimemkosea na kipi amekosa kwangu mimi.

Alipotoka kazini alinikuta sina raha aliponiuliza nikamjibu  niko sawa tu.Kesho yake alipoenda kazini alinipigia simu kuwa hataweza rudi nyumbani kwa sababu kuna safari  ya kikazi ila mimi nilijua kaenda kulala kwa yule mwanamke.

Asubui na mapema nilimpigia simu Shangazi yangu,Shangazi ambaye alikuwa ananishauri siku  zotejuu ya changamoto za ndoa kasha nikamueleza mme wangu alivyobadilika ndipo akaniambia kuwa kuna Dr nchi ya jirani ya Kenya anaweza kunisaidia hata bila kutoka hapa nilipo Arusha.

Hapo nikaomba namba ya Dr Kiwanga ambayo ndiyo hii+254 769404965. Dr.Kiwanga alipokea simu yangu na kuniuliza usaidizi gani nataka.

Nilipomaliza kuongea nae akasema atanisaidia na marriage spell ambayo mme wangu ataachana na yule mwanamke kwa muda wa siku 2.

Baada ya siku 2 kuisha tangu nimeongea na Dr.Kiwanga siku ya 3 mme wangu alitoka kazini mapema kama zamani alipofika nyumbani aliketi sebuleni na kuniomba msamaha na kuniambiau kweli kuwa alipitiwa na hatarudia tena.Na kwa sasa  maisha yetu mazuri sana kwa sababu ya huduma ya Dr.Kiwanga.

 

Natoa wito kwa mwenye shida kama ya kwangu ongea na Dr. Kiwanga atakupa msaada. Pia katika mazungumzo na Dr alisema kuwa anaweza kurudisha mpenzi aliyekuacha,kusafisha nyota,kuwa na mvuto wa kupendwa na kupata ujauzito kwa wale ambao wamekosa,alizidi kusema kuwa anatumia madawa ya miti shamba katika kutibu ugonjwa wa Sukari,Pressure na kifua kikuu.

Unaweza kumpataDr. Kiwanga kwa namba+254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi,Dr.Kiwanga anatibu na Mungu anaponya.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages