NILISEMWA SANA KUWA MIMI NI MCHAWI WA MTAA KWA MIAKA 4,ILINIUMA KUSINGIZIWA JAMBO AMBALO SIFANYI | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, May 1, 2021

NILISEMWA SANA KUWA MIMI NI MCHAWI WA MTAA KWA MIAKA 4,ILINIUMA KUSINGIZIWA JAMBO AMBALO SIFANYI

  Malunde       Saturday, May 1, 2021
Sisi Binadamu tunakutana na mambo mengi sana katika maisha yetu ya kila siku hapa duniani.Mimi kwa majina naitwa Mama Fatuma mkazi wa Makumbusho -Dar es salaam,umri wa miaka 50 sasa. 

Nimeweza kukutana na changamoto kubwa sana katika maisha yangu kwanza mimi najishughulisha na kupika vitumbua hapa Makumbusho. Kazi yangu imenisaidia kuweza kukuza watoto wangu,kuwasomesha,chakula na kupata mavazi.

Nimeweza kukutana na maneno mengi kutoka kwa watu mbalimbali na wengine kuniita mchawi hali ya kuwa sijawaroga au sijui kuroga mtu,jambo lolote ambalo limetokea mtaani watu kunishuku mimi hali ya kuwa mimi sijui jambo lolote.

Hali hiyo ilinikosesha raha na kujiuliza kwa nini mimi. Kwa jambo lolote baya watu wanahisi ni mimi na kibaya zaidi baadhi yao  wakaanza kuniita mchawi. Kitendo cha kuniita mchawi kiliathiri biashara yangu ya kupika vitumbua, watu waliacha  kununua vitumbua vyangu ,hivyo hali yangu ya kiuchumi ilizidi kuwa mbaya hadi watoto wangu wakashindwa masomo .

Ilinibidi niache kupika vitumbua na kuanzisha Biashara ya kutembeza mboga mboga katika mitaa mbalimbali hapa Jijini Dar .Nilifanya Biashara hiyo kwa miezi 2 ila hali ikabadilika na kuwa ile ile ya kuitwa mchawi,mtu leo akinunua kitu kwangu kesho hataki tena hata wateja ambao nilikuwa nimeisha wazoea ilifika hatua wakaanza kufunga milango yao wakiniona  nakuja na Beseni yangu ya mbogamboga.

Hali hiyo iliniumiza sana moyoni mwangu ikabidi nimwambie rafiki yangu wa karibu ambaye nilikuwa natembea nae kuuza mbogamboga kwa sababu nilihisi huenda kuna kitu ambacho siyo kizuri kwangu. Nimeacha Biashara ya kupika vitumbua kisa watu wanasema kuwa mimi ni mchawi na kukosa wateja kabisa,nimeanza Biashara ya kuuza mboga tena kwa mitaa ambayo Hata hawajui naishi wapi bado wameanza kuniita mchawi na kufunga milango yao wakiniona.

Ndipo rafiki yangu akaniambia kuwa Dr. Kiwanga anaweza kunisaidia shida gani niko nayo kwa sababu siyo hali ya kawaida na akazidi kuniambia kuwa Dr huyo huyo alimsaidia kaka yake kurudisha mke wake nyumbani baada ya kuachana kwa miaka 2. Nikamuomba mawasiliano ya Dr.kiwanga akanipatia address hii,Namba ya simu:+254 769404965 ,Website: www.kiwangadoctors.com,Email:kiwangadoctors@gmail.com

Niliongea na Dr na kumueleza kuwa maisha yangu jinsi yalivyo pia nikamwambia kuwa sina uwezo wa kufika ofisini kwake Nakuru-Kenya ila naitaji usaidizi wake kwa sababu maisha yangu kila kukicha yanakuwa mabaya sana hata jambo ambalo nafanya sipati mafanikio.

Ndipo Dr. Kiwanga akasema kuwa nitapata kisha akaniambia nisubiri kwa muda wa Dakika 35 nimtumie ujumbe WhatsApp. Baada ya dakika 35 kuisha nilifanya kama alivyo kuwa umeniambia ndipo akasema kuwa shida yangu kubwa ni Badluck,Hivyo atanisaidia na Goodluck spells na ndani ya siku 3 nitakuwa na mafanikio.

Katika maongezi na Dr. kiwanga aliniambia kuwa anatatua shida mbalimbali kama kurudisha mpenzi,kusafirisha Nyota,kuwa na mvuto wa Biashara,Kupata mtoto au mimba kwa walio kosa kwa muda mrefu,kufunga mme au mke asiende nje ya ndoa .Dr. Kiwanga alizidi kunieleza kuwa anatibu magonjwa sugu kama Kisukari,Pressure,Diabetes,TB na Syphilis kwa kutumia madawa ya miti shamba.

Baada ya siku 3 kupita nilishanga wateja wangu wamerudi tena hata wengine wakaanza kunipigia simu kuwa wanaitaji mbogamboga na kwa sasa nimefungua duka la kuuza nataka hapa Makumbusho. Asante Dr. Kiwanga kwa huduma yako leo hii napendwa mtaani kwangu,nimejenga sina mtu wa kuja mlangoni kwangu na kudai kodi,wateja ninapata

Unaweza mpata Dr.kiwanga kwa kupiga/WhatsApp +254 769404965au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com  kwa taarifa zaid.Dr.  Kiwanga na mungu anaponya.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post