NGOMA YA NAY WA MITEGO 'MAMA' YAKWAMA BASATA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, May 4, 2021

NGOMA YA NAY WA MITEGO 'MAMA' YAKWAMA BASATA

  Malunde       Tuesday, May 4, 2021

Wimbo wa Nay wa mitego “Mama” umekwama BASATA kutokana na kukosa vigezo baada ya kukaguliwa.

Baraza la sanaa Tanzania (BASATA) kupitia kaimu katibu mtendaji Matiko Mniko lilitangaza kuwa kuanzia tarehe 1 Mei,2021 wataanza kutumia kanuni za kuzipitia nyimbo mpya za wasanii wote Tanzania kabla ya kupelekwa kwenye vituo vya Redio na Runinga.

Jamatatu mkali huyo wa hip hop alikuwa aachie kazi yake mpya lakini hakufanya hivyo baada ya wimbo huo kukwama kutokana na marekebisho ambayo ameamriwa na baraza kuyafanya.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post