WEKUNDU WA MSIMBAZI WAWASILI BUKOBA KUKABILIANA NA WAKATA MIWA KAGERA SUGAR | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, April 20, 2021

WEKUNDU WA MSIMBAZI WAWASILI BUKOBA KUKABILIANA NA WAKATA MIWA KAGERA SUGAR

  Malunde       Tuesday, April 20, 2021

Na Abdullatif Yunus, Michuzi TV.

KLABU ya Simba tayari imewasili Mkoani Kagera mapema leo Aprili 20,2021 kusaka alama Tatu dhidi ya wenyeji wao Wakata miwa wa Kagera Sugar, ambapo Timu hiyo imewasili ikiwa na Kikosi chake kamili.

Wakiongea katika Mkutano na waandishi wa Habari katika Ukumbi wa Coffee Tree Hotel Walimu wa Timu zote mbili wameonesha morali ya kupata ushindi kwa Timu zao, huku kila mmoja akionesha kuheshimu mwenzake kimchezo.

Akizungumza kwa Upande wake Kocha wa Kikosi Cha Wakata miwa wa Kagera Francis Baraza amesema Timu yake ipo sawa licha ya kuwa na majeruhi wachache huku akimwaga sifa kwa wapinzani wao kwa kile alichokisema kuwa Simba ni miongoni mwa Timu kubwa Afrika hivyo atapambana kupata ushindi.

Naye nahodha wa Timu ya Wekundu wa Msimbazi Mohammed Hussein amekiri kuwa Timu yao imekuwa Ikipata wakati mgumu hasa wanapokutana na Kagera Sugar katika Uwanja wa Nyumbani, Hali ambayo husababisha kupata Matokeo kwa tabu Sana.

Timu ya Simba itafanya mazoezi Jioni hii katika Uwanja wa Kaitaba tayari kwa kujiandaa na Mchezo wao wa Jumatano hii.





CHANZO - MICHUZI BLOG




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post