RAIS SAMIA AAGIZA SAKATA LA MABANDO 'VIFURUSHI' LISHUGHULIKIWE | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, April 6, 2021

RAIS SAMIA AAGIZA SAKATA LA MABANDO 'VIFURUSHI' LISHUGHULIKIWE

  Masyenene       Tuesday, April 6, 2021

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan
**
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan ameitaka Wizara ya Mawasiliano na Teknolojia ya Habari kushughulikia sakata la kupanda kwa gharama za vifurushi vya simu lililozua mjadala mzito kuanzia Aprili 2, 2021.

Rais Samia ametoa agizo hilo leo Jumanne Aprili 6, 2021 Ikulu jijini Dar es Salaam wakati wa hafla ya kuwaapisha Makatibu Wakuu na Manaibu Makatibu Wakuu na Wakuu wa taasisi na Idara mbalimbali aliowateua Aprili 4, 2021.

"Kuhusu suala la mabando kulizuka rapsharapsha juzi hapa, Wananchi wakapiga kelele mkalituliza, kalifanyieni kazi lisizuke namna ile mpo mnaangalia hawa watu wanakuja tu na mambo yao mpaka wananchi washtuke na nyie ndio mnashtuka, kakaeni na kampuni za simu. ",amesema Rais Samia.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post