Video : RPC MAGILIGIMBA AIBUKIA KWENYE MABASI ALFAJIRI...AONYA MADEREVA WANAOKIUKA SHERIA ZA USALAMA BARABARANI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, April 25, 2021

Video : RPC MAGILIGIMBA AIBUKIA KWENYE MABASI ALFAJIRI...AONYA MADEREVA WANAOKIUKA SHERIA ZA USALAMA BARABARANI

  Malunde       Sunday, April 25, 2021

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Shinyanga ACP Debora Magiligimba leo Jumapili Aprili 25,2021 saa 11 alfajiri amefanya ukaguzi wa kushtukiza kwa mabasi yaendayo mikoani kutoka Kituo Cha Mabasi Kahama na kutoa elimu ya usalama barabarani kwa abiria na madereva wa magari hayo.

Kamanda Magiligimba amewataka madereva kuzingatia sheria za usalama barabarani ikiwa ni pamoja na kuepuka ku over take hovyo, kuendesha kwa speed kali huku akiwataka abiria kutoa taarifa pindi wanapobaini mienendo mibaya ya madereva wanapoendesha vyombo vya moto.

TAZAMA VIDEO HAPA 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post