ALIYEOMBA MTOTO KANISA LA UFUNUO AJIFUNGULIA KANISANI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, January 3, 2021

ALIYEOMBA MTOTO KANISA LA UFUNUO AJIFUNGULIA KANISANI

  Malunde       Sunday, January 3, 2021

Mkazi wa mtaa wa Kilimahewa kata ya Bulangwa wilaya ya Bukombe mkoa wa Geita, Justina Lukilisha amejifungua mtoto nje ya kanisa la Ufunuo mjini Ushirombo baada ya kuumwa uchungu ghafla.

Lukilisha amejifungua mtoto wa kike leo Jumapili Januari 3, 2021 akiwa kwenye ibada akidai kuwa hakutegemea uchungu ungemshika kwenye ibada.

Lukilisha amesema anamshukuru Mungu kwa kuwa alifika kwenye ibada kwa ajili ya kumuomba Mungu ili apate mtoto wa kike.

Askofu wa Kanisa la Ufunuo jimbo la Geita, Heryyabwana Majebele amesema mama huyo alikuja na hitaji kubeba mimba tena akiitaji mtoto wa kike na leo kabla ya kuingia kanisani alisema tu anajisikia uchovu lakini ghafla aliumwa uchungu.

Askofu Majebele amesema kwa sasa mama huyo ameenda hospitali ya wilaya ya Bukombe kwa ajili huduma zingine na anaendelea vizuri.

Mkunga kutoka kijiji cha Nyag'holongo wilaya ya Mbogwe, Letisia Komka ambae pia ni muumini wa kanisa hilo amesema mama huyo amejifungua salama.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post