WAZIRI WA MADINI DOTTO BITEKO AMVUA MADARAKA MWENYEKITI WA SOKO LA MADINI CHUNYA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 14, 2020

WAZIRI WA MADINI DOTTO BITEKO AMVUA MADARAKA MWENYEKITI WA SOKO LA MADINI CHUNYA

  Malunde       Monday, December 14, 2020


Waziri wa Madini Dotto Biteko

Waziri wa Madini Dotto Biteko, leo Desemba 14, 2020, amemvua madaraka Mwenyekiti wa Soko la Madini Chunya, pamoja na kuwasimamisha kazi wafanyakazi wengine watatu.

Biteko amefanya maamuzi hayo leo alipotembelea soko hilo katika ziara yake anayoendelea nayo, ikiwa ni siku chache tangu ateuliwe na kuapishwa kuitumikia Wizara hiyo, ambapo amesema Mwenyekiti huyo amekuwa na uzembe kiasi cha madini kutoroshwa.

Aidha Waziri Biteko pia amefuta leseni za wachimbaji watano ambao wamevunja taratibu mbalimbali pamoja na ameagiza mawakala na wanunuzi wa dhahabu watatu kukamatwa kwaajili ya kuchukuliwa hatua.

Kwa upande wake Mkuu wa mkoa wa Mbeya Albert Chalamila amemwagiza RPC kuwakamata wahusika wote na kuwafikisha kwenye mkono wa sheria mara moja.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post