MAJAMBAZI YAVAMIA VIWANDA MPANDA..YAPORA MIL 15 NA KUKATA MAPANGA WALINZI | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 14, 2020

MAJAMBAZI YAVAMIA VIWANDA MPANDA..YAPORA MIL 15 NA KUKATA MAPANGA WALINZI

  Malunde       Monday, December 14, 2020
NB-Picha haihusiani na habari hapa chini.
**
Walinzi wawili katika viwanda vya kukoboa mpunga vya Mpanda Hoteli Manispaa ya Mpanda, wamekatwakatwa mapanga sehemu mbalimbali za miili yao baada ya kuvamiwa na majambazi waliofanikiwa kupora Shilingi 15 milioni mali ya mmiliki mmoja wa kiwanda Mashauri Noni.

Inaelezwa kuwa majambazi hao walivamia kiwandani hapo Desemba 13,2020 saa 5:00 usiku kisha kumkatakata kwa mapanga mlinzi wake Abeli Samweli mkazi wa Mpanda Hoteli hali iliyosababisha kulazwa hospitali ya rufaa mkoa wa Katavi.

Jeshi la Polisi mkoani Katavi limethibitisha kutokea tukio hilo na kwamba wanaendelea na uchunguzi ili kuwabaini watuhumiwa waliohusika na tukio hilo.

Via Mwananchi
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post