RAIS MAGUFULI ASAMEHE WAFUNGWA 3316...AGOMA KUNYONGA 256 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, December 9, 2020

RAIS MAGUFULI ASAMEHE WAFUNGWA 3316...AGOMA KUNYONGA 256

  Malunde       Wednesday, December 9, 2020

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dk. John Pombe Magufuli amewapunguzia adhabu wafungwa   256 waliohukumiwa kunyongwa ambapo amesema sasa wapewe kifungo cha maisha.

Rais Magufuli ametoa msamaha huo leo Disemba 9,2020 ikiwa ni siku ya kuadhimisha miaka 59 ya Uhuru wa Tanganyika wakati akiwaapisha Mawaziri na Manaibu Waziri aliowateua Disemba 5,2020. 

"Kati ya hawa 256 wapo waliohukumiwa kunyongwa kwa sababu ya kuua.  Nimeshindwa kuwaua naomba mnisamehe kwa hilo",amesema Rais Magufuli. 

"Pia Wafungwa 3316 wa makosa mbalimbali wapunguziwe adhabu na wengine kusamehewa",ameongeza
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post