TIGO YAZIDI KUWAJAZA ZAWADI WATEJA WAKE MSIMU HUU WA SIKUKUU | MALUNDE 1 BLOG

Monday, December 28, 2020

TIGO YAZIDI KUWAJAZA ZAWADI WATEJA WAKE MSIMU HUU WA SIKUKUU

  Malunde       Monday, December 28, 2020

Mawakala wakuu wa Tigo wameshinda zawadi kutoka Tigo kupitia kampeni maalum kwa mawakala #WajazeTukujazeTena. Wamewajaza wateja huduma vyema na sasa Tigo imewajaza zawadi. 
Mawakala wakuu wa Tigo wameshinda zawadi kutoka Tigo kupitia kampeni maalum kwa mawakala #WajazeTukujazeTena. Wamewajaza wateja huduma vyema na sasa Tigo imewajaza zawadi. 
NIMESHINDA SMART TV KWA KUNUNUA Itel T20 TU: Agness John (Dar es salaam) akabidhiwa zawadi ya Smart Tv baada ya kununua simu kutoka Tigo kupitia kampeni ya #JazaTukujazeTena Hata ukinunua simu! Kupitia hii ukinunua simu na kulipa kwa Tigo pesa unapata GB 30 za internet kutumia hadi mwaka mzima! Na kubwa zaidi nafasi ya kushinda Smart Tv pamoja na Piki piki.Tembelea maduka ya Tigo nchi nzima. Wewe ndiye mshindi unayefuata. Agness John (Dar es salaam)






 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post