JPM : KWA HESHIMA NA UNYENYEKEVU MKUBWA NINAOMBA KURA YAKO YA NDIYO | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, October 17, 2020

JPM : KWA HESHIMA NA UNYENYEKEVU MKUBWA NINAOMBA KURA YAKO YA NDIYO

  Malunde       Saturday, October 17, 2020

Ewe Mtanzania mwenzangu, Tanzania inahitaji kiongozi Mzalendo, Mchapakazi na Mwenye maono na nchi yetu. Tarehe 28/10/2020 twende tukatoe Kura za ndiyo za Kutosha kwa Dkt John Pombe Magufuli kuwa Rais wa Tanzania pamoja na Wabunge na Madiwani wote wa CCM ili tuendelee kulijenga Taifa letu.

#KuraKwaMagufuli2020#T2020JPM
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post