JPM KUKIWASHA UBUNGO DAR KESHO | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 12, 2020

JPM KUKIWASHA UBUNGO DAR KESHO

  Malunde       Monday, October 12, 2020

 

Ubungo eeee tumefika baba. Baada ya Kukiwasha Temeke na Kinyerezi Sasa ni Zamu ya Ubungo. Ni Jumanne hii ya Oktoba 13,2020 ndani ya Viwanja Vya Barafu, Mburahati, Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM Dkt John Pombe Magufuli atakuwepo Viwanja hivyo kuendelea Kunadi Ilani ya CCM na Kueleza yote yanayoenda Kufanyika Miaka mitano ijayo baada ya Kazi Kubwa kufanyika miaka mitano hii. Mshtue Mwenzako amshitue mwenzie kwamba Chuma JPM ameingia Ubungo. Ewe Mama, Ewe baba usikose.

#KuraKwaMagufuli2020 #T2020JPM

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post