JPM KESHO KUWASHA MOTO TANGA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 19, 2020

JPM KESHO KUWASHA MOTO TANGA

  Malunde       Monday, October 19, 2020
Tanga Kunani Kule? Ni Kesho Jumanne Oktoba 20, 2020 Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli ataibukia Tanga, Mapenzi na Mahaba yalikozaliwa, Vijana wanasema Upepo unakovuma. Tanga tukahamishe Mapenzi yetu yote tuliyojaaliwa kwa Shujaa na Mbeba maono wa Kweli Dkt John Pombe Magufuli. Wote Tunaenda Tanga, asiwepo wa Kukosa hii.

#KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post