MGOMBEA URAIS DK. MAGUFULI AENDELEA KUWASHA MITAMBO KUOMBA KURA...HIZI HAPA KAULI ZAKE LEO AKIWA BAGAMOYO | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 19, 2020

MGOMBEA URAIS DK. MAGUFULI AENDELEA KUWASHA MITAMBO KUOMBA KURA...HIZI HAPA KAULI ZAKE LEO AKIWA BAGAMOYO

  Malunde       Monday, October 19, 2020
Shujaa Dkt John Pombe Magufuli is Back na Leo Jumatatu Oktoba 19 ameendelea kuwasha Mitambo ya Kunadi Sera na Ilani bora sana ya Maendeleo ya CCM na haya ndiyo aliyoyaongea Mgombea huyo wa Urais wa CCM Kwenye Mkutano wake Mkubwa wa Kampeni Uliofanyika Viwanja Vya Mwanakalenga, Bagamoyo Mkoani Pwani.

#KuraKwaMagufuli2020#T2020JPM
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post