TANZANIA YAONDOA MARUFUKU YA SAFARI ZA NDEGE ZA KENYA KUINGIA HAPA NCHINI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 16, 2020

TANZANIA YAONDOA MARUFUKU YA SAFARI ZA NDEGE ZA KENYA KUINGIA HAPA NCHINI

  Malunde       Wednesday, September 16, 2020
Tanzania imeondoa marufuku ya safari za ndege za Kenya kuingia kwenye anga lake iliyokuwa imeiweka  baada ya nchi ya Kenya kuondoa sharti la kuwaweka karantini siku 14 Watanzania wote wanaoingia nchini humo. 


Taarifa hii imetolewa na Mkurugenzi Mkuu wa TCAA Hamza Johari.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post