PROF. ADOLF MKENDA ARUDISHA FOMU KUWANIA UBUNGE ROMBO...AJINASIBU KUFANYA SIASA ZA KISAYANSI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, August 26, 2020

PROF. ADOLF MKENDA ARUDISHA FOMU KUWANIA UBUNGE ROMBO...AJINASIBU KUFANYA SIASA ZA KISAYANSI

  Malunde       Wednesday, August 26, 2020
Joto la uchaguzi limezidi kupanda kwenye Jimbo la Rombo Mkoani Kilimanjaro,baada ya aliyekuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Maliasili na Utalii Prof Adolf Mkenda kurejesha fomu kugombea Ubunge wa Jimbo hilo huku akisindikizwa na mamia ya wakazi wa eneo hilo, huku ajinasibu kutatua kero zilizodumu kwa muda mrefu kwenye Jimbo hilo ikiwemo tatizo la maji.

Jimbo la Rombo limekuwa chini ya Chadema kwa miaka 10,ambapo Prof. Mkenda amejinasibu kufanya siasa za Kisayansi kwa ajili ya Maendeleo ya wananchi wa Rombo na siyo Siasa za porojo.
Wanachama wa CCM wakisindikiza  Prof Adolf Mkenda kurejesha fomu kugombea Ubunge wa Jimbo la Rombo
 Prof Adolf Mkenda kurejesha fomu kugombea Ubunge wa Jimbo hilo akisaini kitabu baada ya kurejesha fomu ya kugombea ubunge jimbo la Rombo
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post