RAIS MAGUFULI AOMBOLEZA KIFO CHA BALOZI JOB LUSINDE | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 8, 2020

RAIS MAGUFULI AOMBOLEZA KIFO CHA BALOZI JOB LUSINDE

  Malunde       Wednesday, July 8, 2020

Rais Magufuli ameonesha kuguswa na kifo cha aliyekuwa miongoni mwa Mawaziri 11 wa kwanza wa Tanganyika, Balozi Job Lusinde, na kuwapa pole wanafamilia wote, huku akieleza ni kwa namna gani ataukumbuka mchango wake mkubwa kwa Taifa.

Rais Magufuli ametoa salamu hizo za pole, kupitia ukurasa wake wa Twitter hii leo Julai 8, 2020,

"Nimesikitishwa na kifo cha Mzee wetu Balozi (Mst) Job Lusinde, nawapa pole familia, wana Dodoma na Watanzania, nitaukumbuka mchango wake mkubwa kwa Taifa akiwa Waziri, Balozi, Mdhamini wa CCM na Kiongozi wa Wazee wa Dodoma, Pumzika salama mtani wangu, kazi kubwa umeifanya vizuri" ameandika Rais Magufuli.

Balozi Mstaafu Job Lusinde, alimefariki Dunia Alfajiri ya Julai 7, 2020, katika Hospitali ya Mloganzila na mipango yote ya mazishi inafanyika nyumbani kwake jijini Dodoma. 




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post