KAMATA MCHONGO KUTOKA JAMBO!! TUKUPIGIE TUKUPE MCHONGO!! | MALUNDE 1 BLOG

Monday, July 13, 2020

KAMATA MCHONGO KUTOKA JAMBO!! TUKUPIGIE TUKUPE MCHONGO!!

  Malunde       Monday, July 13, 2020

Iwe Shinyanga, Mwanza, Dar es salaam, na Tanzania nzima kuwa wakala wa bidhaa za Jambo ujipatie Ubora wako kwa Bei ya MWANANCHI.


Wasiliana nasi leo kupitia namba +255 622 666 692. #ᴊᴀᴍᴜᴋᴀʏᴀ
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post