RATIBA LIGI KUU KUANZA NA VIPORO JUNI 13 | MALUNDE 1 BLOG

Monday, June 1, 2020

RATIBA LIGI KUU KUANZA NA VIPORO JUNI 13

  Malunde       Monday, June 1, 2020

Ligi Kuu Tanzania Bara itarejea kwa kuanza na mechi za viporo kwa timu zilizocheza mechi pungufu huku ikipangwa kumalizika Julai 27 mwaka huu.

Akizungumza na Waandishi wa Habari leo Jumatatu Juni 1, Mtendaji mkuu wa Bodi ya Ligi, Almas Kasongo amesema wameona bora wamalizane na viporo kisha Ligi ndio iendelee kama kawaida.

“Tarehe 13 ambapo Ligi inarudi kutakuwa na mchezo na tarehe 14 pia kutakuwa na mchezo tarehe 20, hizi mechi zote ni viporo tukimaliza ndio tutaendelea na Ligi,”.

Akizungumzia namna Ligi itakavyochezwa na kumalizika lini, Kasongo alisema watatoa ratiba kamili kwa klabu pamoja na vyombo vya habari vyote.

“Ligi itaendelea tarehe 20 Juni hapo baada ya kumaliza viporo vyetu na tunatarajia imalizike tarehe 27 Julai mwaka huu,” alisema Kasongo

Kwa upande wa timu zitakazopanda na kushuka, alisema wameweka utaratibu wa kuchezwa mechi za mchujo (Play Off) kuanzia tarehe 29 mwezi wa saba ikiwa ni siku mbili tu baada ya Ligi Kuu kumalizika, mechi zamarudiano zikichezwa Agosti Mosi na baada ya hapo ndio atajulikana yupi atashuka na nani atapanda.

Akizungumzia upande wa Ligi daraja la kwanza, Kasongo alisema Ligi hiyo inatarajia kuanza kutimua vumbi tarehe 19 mwezi wa sita mpaka tarehe 12 mwezi wa saba.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post