MAONI YA WADAU KUPOKELEWA NA KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YA KATIBA NA SHERIA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, June 5, 2020

MAONI YA WADAU KUPOKELEWA NA KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YA KATIBA NA SHERIA

  Kayagwa       Friday, June 5, 2020


Maoni ya Wadau kupokelewa na Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Katiba na Sheria ni kuhusu muswada wa sheria ya Marekebisho ya sheria mbalimbali na.3 ya mwaka 2020....
Soma zaidi hapa chini...

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post