TRUMP AWAITA ' VIBAKA ' WAANDAMANAJI WANAOPINGA MAUAJI YA MMAREKANI MWEUSI YALIYOFANYWA NA POLISI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, May 29, 2020

TRUMP AWAITA ' VIBAKA ' WAANDAMANAJI WANAOPINGA MAUAJI YA MMAREKANI MWEUSI YALIYOFANYWA NA POLISI

  Malunde       Friday, May 29, 2020

Rais Donald Trump wa Marekani  amewaita waandamanaji wanaopinga mauaji ya Mmarekani mweusi George Floyd katika mji wa Minneapolis kuwa ni "vibaka" na kuonya kwamba watafyatuliwa risasi iwapo wataanza kupora.
 


Trump aliandika kwenye ukurasa wake wa twitter baada ya waandamanaji hao walioghadhabishwa na kifo cha Floyd chini ya mikono ya polisi, kuchoma kituo cha polisi. 

Mapema, Trump alielezea kusikitishwa na kifo hicho akisema lilikuwa ni tukio la kushtusha mno. 

Hata hivyo, alibadilika baada ya machafuko hayo ya jana usiku na kusema kuwa vibaka hao wanachafua kumbukumbu ya Floyd na hatakubali hali hiyo kutokea.

 Alisema amezungumza na gavana Tim Walz na kumueleza kwamba jeshi liko upande wake, na iwapo wataanza uporaji wafyatuliwe risasi.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post