IGP SIRRO: WANAOTUMIA MITANDAO YA KIJAMII KUPOTOSHA KUHUSU CORONA WACHUKULIWE HATUA KALI ZA KISHERIA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, April 25, 2020

IGP SIRRO: WANAOTUMIA MITANDAO YA KIJAMII KUPOTOSHA KUHUSU CORONA WACHUKULIWE HATUA KALI ZA KISHERIA

  Malunde       Saturday, April 25, 2020

Mkuu wa Jeshi la polisi nchini IGP Simon Sirro   ameagiza kuchukuliwa  hatua kali za kisheria baadhi ya watu wanaotumia mitandao kwa nia yao ovu ya kupotosha kuhusu ugonjwa wa Corona


“Watu wa mitandao ni sumu sana…hasa wanapoitumia vibaya…maelekezo kwa makamanda hawa ni kuhakikisha kwamba akijitokeza mtu mmoja au kikundi cha watu wakafanya haya wanayoyafanya kwa ajili ya kuwaletea watanzania hofu…tuwashughulikie vizuri sana…” - Mkuu wa Jeshi la Polisi IGP Simon Sirro.

==>>Msikilize hapo chini


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post